Welcome to ZyberPH Developers. Be one of us! Read first our VIP RULES. For more info and guide you. Read our FAQ

VIP USER

News and announcements regarding this page, community, network and board.
User avatar

Topic Author
Androidcribs
Admin
Admin
Posts: 429
Joined: Sat Feb 27, 2016 8:54 am
Location: Android world
    Windows 10 Chrome
Has thanked: 61 times
Been thanked: 51 times
Contact:

Re: VIP USER

Post by Androidcribs » Wed Apr 05, 2017 8:27 pm

Kristal wrote:
Wed Apr 05, 2017 4:45 pm
Ayos.. Gusto ko dn mg vip ... Tsk. Hmmmp heheh ^_^
Yes pm mo lang ako. thanks
Compilation of Android Roms, Recoverys, Apps, Games and Tricks
Visit us my blog http://androidcibs.com
Androidcribs.com
Androidcribs
Image



hitomihot18
Posts: 1
Joined: Wed May 24, 2017 1:44 pm
    Windows 7 Firefox

Re: VIP USER

Post by hitomihot18 » Wed May 24, 2017 2:57 pm

pa avail po ng vip un 100...papaano po mg avail..please help po


polonyo
Posts: 1
Joined: Wed Jun 07, 2017 12:00 pm
    Windows 10 Chrome

Re: VIP USER

Post by polonyo » Sat Jun 10, 2017 2:15 pm

mga boss gusto ko bumili ng z points khit pang 1 month vip lang

User avatar

R4TK3N
Moderator
Moderator
Posts: 95
Joined: Wed Apr 20, 2016 5:20 pm
Location: Inside the Computer
    Windows 7 Chrome
Has thanked: 5 times
Been thanked: 2 times

Re: VIP USER

Post by R4TK3N » Sat Jun 10, 2017 3:23 pm

polonyo wrote:
Sat Jun 10, 2017 2:15 pm
mga boss gusto ko bumili ng z points khit pang 1 month vip lang
pm mo sa admin sir siya yung nasa taas nitong reply mo yung may logo na android siya yan
Image


cendol
Posts: 3
Joined: Mon Jul 03, 2017 3:23 pm
    Windows 10 Chrome

Re: VIP USER

Post by cendol » Mon Jul 03, 2017 3:48 pm

Wow galeng updated ba lage ung mga bin jan???



yeorim18
Posts: 1
Joined: Fri Jul 07, 2017 7:14 pm
    Windows 10 Chrome

Re: VIP USER

Post by yeorim18 » Mon Jul 10, 2017 5:18 pm

tnx po , madami ako matutunan dito


Kyleron
Posts: 4
Joined: Sun Jul 16, 2017 9:29 am
    Macintosh Safari

Re: VIP USER

Post by Kyleron » Sun Jul 16, 2017 9:47 am

Magkano po Z-point? Paano po ang method of payment? Saan po pwede bumili?

User avatar

dandelion601513
Posts: 4
Joined: Tue Feb 14, 2017 10:15 am
    Linux Chrome

Re: VIP USER Minsan mag vVip din ako..pa help nlang pag nag avail na ako. Thanks

Post by dandelion601513 » Fri Jul 28, 2017 5:22 pm

eyeshield wrote:Gusto ko maging vip members :) .....one time mag aavail ako mga master..


teroxicator26
Posts: 1
Joined: Thu Jul 13, 2017 8:04 am
    Windows 7 Chrome

Re: VIP USER

Post by teroxicator26 » Fri Aug 04, 2017 3:34 pm

thank you for the importance of sharing and learning you will be given to new comers.. Keep it up..


yeah23
Posts: 2
Joined: Thu Aug 17, 2017 10:38 am
    Windows 10 Firefox

Re: VIP USER

Post by yeah23 » Thu Aug 17, 2017 10:41 am

magkano ang bayad para maging VIP?


Post Reply

Return to “News and Announcements”