Welcome to ZyberPH Developers. Be one of us! Read first our VIP RULES. For more info and guide you. Read our FAQ

KALI LINUX ON ANDROID

Share your Modded APK APPS, Tips and Tricks and Tutorials here.
User avatar

lyle18
Beginner
Beginner
Posts: 7
Joined: Fri Jul 29, 2016 6:33 pm
    Windows 7 Firefox
Has thanked: 5 times

Re: KALI LINUX ON ANDROID

Post by lyle18 » Tue Sep 20, 2016 7:08 pm

salamat po dito.. ill try this later, need ko din po ito eh. salamat ulit!
~Forever is just an Illution~



usec1990
Member
Member
Posts: 12
Joined: Thu Nov 10, 2016 11:58 pm
    Linux Chrome

Re: KALI LINUX ON ANDROID

Post by usec1990 » Sat Nov 12, 2016 12:58 am

:geek: Totoo ba Ito pde kba mging kAli linux itong os r827 oppo ko??


taurus
Posts: 1
Joined: Sun Nov 13, 2016 10:13 am
    Windows 8.1 Chrome

Re: KALI LINUX ON ANDROID

Post by taurus » Sun Nov 13, 2016 10:23 am

cant connect bro.. fail ang ssh nya pano po ba maayos to?


usec1990
Member
Member
Posts: 12
Joined: Thu Nov 10, 2016 11:58 pm
    Linux Chrome

Re: KALI LINUX ON ANDROID

Post by usec1990 » Wed Nov 16, 2016 12:03 am

hahaha yri yan cp mu naniwla ka s bitag dto
lol


romeldelfin
Posts: 1
Joined: Mon Nov 21, 2016 12:41 am
    Windows 7 Chrome

Re: KALI LINUX ON ANDROID

Post by romeldelfin » Mon Nov 21, 2016 1:11 am

pano po magroot ng oppo a37f android?? ginawa ko na yung king root pero wala paring nangyare
patulong naman po plss :(



usec1990
Member
Member
Posts: 12
Joined: Thu Nov 10, 2016 11:58 pm
    Linux Chrome

Re: KALI LINUX ON ANDROID

Post by usec1990 » Mon Dec 05, 2016 1:23 am

alm nio itong kali linux its not true kze snbukan kna ito my ku lng n files dto.. kyu n bhla lng gztu nio sbkan to??


Rakista90
Beginner
Beginner
Posts: 7
Joined: Wed Oct 05, 2016 9:49 pm
    Linux Safari
Been thanked: 4 times

Re: KALI LINUX ON ANDROID

Post by Rakista90 » Sun Feb 26, 2017 10:01 pm

Ano purpose nito?
Para saan yan? Soory bago lang


jobenmakapangyarihan
Posts: 1
Joined: Mon Jun 12, 2017 12:02 pm
    Macintosh Safari

Re: KALI LINUX ON ANDROID

Post by jobenmakapangyarihan » Mon Jun 12, 2017 12:09 pm

Makakapag install po ba ng LAMP dito??


Post Reply

Return to “Android Apps”